• babban_banner_01

Topmount multifunctional ninki biyu na dafa abinci kwano biyu tare da ramin famfo da matakai na hannu Dexing SS304 masana'anta na dafa abinci

Takaitaccen Bayani:

● Fasaha mai girma: Tare da mafi yawan kayan aikin samarwa da ƙwararrun ma'aikatan fasaha da fasaha, za ku iya yin tankin ruwa mai yawa.
● Tabbatar da inganci: Cikakken tsarin inganci da ƙungiyar kula da ingancin ƙwararru don biyan buƙatun ingancin
● Keɓancewa: Kuna iya tsara alamar, girman, siffar, da dai sauransu
● Haɗin kai na dogon lokaci: fiye da shekaru 30 na ƙwarewar samarwa, ƙungiyar sabis na ƙwararru, ga abokan ciniki da yawa na ƙasashen waje suna samarwa.
●A lokacin bayarwa;Kamfanin Dexing sink Factory yana da layin samarwa 5, na iya samar da tankin ruwa sama da 1500 kowace rana, tabbatar da lokacin bayarwa.


Cikakken Bayani

Bidiyon Samfura

Tags samfurin

Bidiyon Samfura

Wurin Siyarwa

304-Bakin-Karfe-Kitchen-3

Abubuwan nutsewa an yi su da babban ingancin bakin karfe 304, hatsin goge baki, rubutu mai tsayi, na hannu

304 Bakin Karfe Kitchen (4)

Ruwan da aka yi da hannu yana waldawa da gogewa, kuma sasannin R10 ° suna zagaye, wanda ba shi da sauƙin adana datti kuma ya fi dacewa don tsaftacewa.

304-Bakin Karfe-Kitchen-5

Ƙarƙashin kwandon ruwa yana ɗaukar ƙwararrun ƙirar fasaha na X waterline, don haka ruwan ya fi santsi, babu ruwa a kasan ramin.

304-Bakin Karfe-Kitchen-6

Kwancen bakin karfe yana da juriya mai ƙarfi na lalata, kuma rubutun da aka goge ba shi da sauƙi a manne da mai

304-Bakin-Karfe-Kitchen-7

Ana manna ƙasa tare da kushin shayar da sauti mai dacewa da muhalli don rage hayaniyar ruwa, kuma murfin ruwa mai hana ruwa yana tabbatar da cewa kasan ramin ya bushe.

503

Multifunctional mataki nutse, matakan za a iya amfani da su hana yankan allon, abin nadi makafi da sauran na'urorin haɗi, sa nutse mafi dace don amfani.

Halayen Sigar Samfur

Abu A'a, 9550FDO Wurin Aiki Biyu nutsewa
Girma 32 x 21 x 10 inci
Kayan abu Babban ingancin Bakin Karfe 304
Kauri 1.0mm / 1.2mm / 1.5mm ko tare da 2-3mm flange
Launi Karfe / Gunmetal / Zinariya / Copper / Black / Rose Gold
shigarwa Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa
Conner Radius R0/R10/R15
Na'urorin haɗi Faucet, Grid na kasa, Jirgin Yanke, Colander, Mirgine tarawa, Shirye-shiryen hawa, Matakan Kwando, Bututu

Zaɓin Kauri

An yi mashin ɗin da bakin karfe 304.Fuskar kwandon ruwa yana da wuya kuma ba shi da sauƙin karce.Yana da kyakkyawan juriya na lalata.Ruwan ruwa yana haskakawa kuma ba sauƙin canza launi ba. Muna da kauri daban-daban don zaɓar

厚度

Pptions Launi na PVD

Zaɓuɓɓukan launi na nutsewar PVD sun haɗa da nutsewar zinari mai zurfi, ƙwanƙolin zinare mai haske, faranti na zinari, sinks ɗin baƙar fata, ruwan toka mai launin toka, ruwan toka mai launin toka, kwandon tagulla, ruwan ruwan ruwan kasa, da sauransu.

颜色

Na'urorin haɗi

Mu masu sana'a ne na sinks da na'urorin haɗi.Za mu iya samar da jumloli na dukan nutsewa.Kuna iya zaɓar duk kayan haɗi masu dacewa da kuke so a cikin masana'antar nutsewa

配件

Game da Mu

Ma'aikatar mu na iya samar da jigilar kayayyaki daban-daban, muna da shekaru 15 na ƙwarewar samarwa, ƙungiyar sabis na ƙwararru, za su iya taimaka muku kammala jerin ayyuka daga samarwa zuwa fitarwa, kuma za mu iya siffanta tambarin abokan ciniki, girman, marufi da sauransu.

公司
证书

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana